അസ്തി മജ്ജെ ക്യാൻസറിനുള്ള മരുന്നാണ്…. തന്റെയടുത്തെത്തിയ ബോൺമെറോ ക്യാൻസറിനെ സുഖപ്പെടുത്തി. അദ്ഭുതകരമായ റെക്കോർഡ് സൃഷ്ടിച്ച ഒരാൾ… ക്യാൻസറിനെ മറ്റാരും ഭയപ്പെടേണ്ടതില്ല

admin
4 Min Read

ദൈവാനുഗ്രഹത്താലും സ്വന്തം പ്രയത്നത്താലും മാരകമായ ക്യാൻസർ ഭേദമാക്കി അത്ഭുതകരമായ റെക്കോർഡ് സൃഷ്ടിച്ച ഒരു മനുഷ്യനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ നിങ്ങളോട് പറയാൻ പോകുന്നത്. വെങ്കിടേശ്വര റാവു എന്നാണ് ഈ വയോധികന്റെ പേര്. ഇപ്പോൾ ഈ വ്യക്തിക്ക് 78 വയസ്സായി. യഥാർത്ഥത്തിൽ ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ ഗോദാവരി ജില്ലയിലെ കാക്കിനാഡ മേഖലയിലാണ് താമസം. ഭാര്യക്ക് അവിടെ ആവർത്തിച്ചുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം. 1983ൽ ആന്ധ്രാപ്രദേശ് വിട്ട് കർണാടകയിലെ മൈസൂർ ജില്ലയിലെ സാഗരെ ഗ്രാമത്തിന് സമീപം ഭൂമി വാങ്ങി കൃഷിയിറക്കി. കുടുംബത്തിൽ ഭാര്യയും മൂന്ന് ആൺമക്കളും ഉണ്ടായിരുന്നു, കൃഷിയിൽ സമ്പന്നമായ ജീവിതം നയിച്ചു. എല്ലാവരും കാർഷിക ജോലിയിൽ സമാധാനം കണ്ടെത്തിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ 2019 ൽ ദിദിറിന് ഒരു ഹൃദയ പ്രശ്നം ഉണ്ടായി. പിന്നീട് മൈസൂരിലെ ജയദേവ ആശുപത്രിയിലെത്തി പരിശോധന നടത്തി. ഹൃദയസംബന്ധമായ പ്രശ്‌നങ്ങൾ ഉണ്ടായാൽ ഉടൻ തന്നെ ഒരു ഓപ്പൺ ഹാർട്ട് സർജറിക്ക് വിധേയനാകണമെന്ന് ഡോക്ടർ നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. ഇത് സമ്മതിക്കാതിരുന്ന വെങ്കിടേശ്വര റാവു വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി ഏതാനും മാസങ്ങളായി തനിക്കറിയാവുന്ന ഹോമിയോ മരുന്ന് കഴിച്ചു. ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കു ശേഷം സുഖം പ്രാപിച്ച ശേഷം വീണ്ടും ആശുപത്രിയിൽ പോയി പരിശോധന നടത്തി ഹൃദ്രോഗം ഭേദമായെന്നും ഹൃദയത്തിന് കുഴപ്പമൊന്നുമില്ലെന്നും ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു. ഹൃദ്രോഗത്തിൽ നിന്ന് കരകയറിയ വെങ്കിടേശ്വര റാവു, ഹോമിയോപ്പതി മരുന്നുകളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളുമായി തന്റെ അടുക്കൽ വരുന്ന ഹൃദ്രോഗികളെ ഉപദേശിക്കുകയും സഹായിക്കുകയും ചില ഹൃദ്രോഗികളുടെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനായി പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.കൃഷിപ്പണികളിൽ മുഴുകി ജീവിക്കുന്നതിനിടയിൽ പെട്ടെന്ന് കഴുത്തിൽ ഒരു ചെറിയ മുഴ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, കഠിനമായ വേദന കാരണം ആശുപത്രിയിൽ പോയി ഡോക്ടറെ സമീപിച്ചപ്പോൾ ബയോപ്‌സി ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞു, ബയോപ്‌സി കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസത്തിനുശേഷം, ഇത് അസ്ഥിമജ്ജ കാൻസർ സ്റ്റേജ് 3 ആണെന്ന് സൂചിപ്പിച്ച ഡോക്ടർ വെങ്കിടേശ്വര റാവുവിനെ കീമോതെറാപ്പി ചെയ്യാൻ ഉപദേശിച്ചു. ഏതാനും മാസങ്ങൾ കീമോതെറാപ്പിക്ക് വിധേയനായപ്പോൾ, കീമോതെറാപ്പിയുടെ വേദന വളരെ കൂടുതലാണെന്നും സുഖം പ്രാപിക്കുന്ന ലക്ഷണമൊന്നും കണ്ടില്ലെന്നും മനസ്സിലായി. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരോഗ്യനില അനുദിനം വഷളായിക്കൊണ്ടിരുന്നതിനാൽ ഉടൻതന്നെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പേരിലുള്ള സ്വത്ത് മക്കൾക്ക് കൈമാറുക. മരണത്തിന്റെ നാളുകൾക്കായി കാത്തിരിക്കുമ്പോൾ, ഭക്ഷണക്രമത്തിൽ മാറ്റം വരുത്തിയാൽ മജ്ജ രോഗം നിയന്ത്രിക്കാനാകുമെന്ന് ആന്ധ്രയിലുള്ള സഹോദരി ഫോണിലൂടെ പറയുന്നു. കിടപ്പിലായ വെങ്കിടേശ്വര റാവു, ആ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ക്യാൻസർ നിയന്ത്രിക്കാമെന്ന് പഠനം തുടങ്ങി. ചില സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്കുകളിൽ, ക്യാൻസറിന്റെ ലോക ശാസ്ത്രജ്ഞനായ ഡോ. വില്യം ലീയും ക്യാൻസറുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മറ്റ് നിരവധി ശാസ്ത്രജ്ഞരും എഴുതിയ പുസ്തകങ്ങൾ അദ്ദേഹം പഠിച്ചു.ഏതൊക്കെ ഭക്ഷണങ്ങളാണ് ക്യാൻസർ കോശങ്ങളെ നശിപ്പിക്കുന്നത് എന്നറിഞ്ഞ അദ്ദേഹം ക്യാൻസർ കോശങ്ങളുടെ ലക്ഷണങ്ങൾ എത്ര തവണ നശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നുവെന്ന് പഠിക്കാൻ തുടങ്ങി. ശാസ്ത്രജ്ഞരുടെ ഉപദേശപ്രകാരം അവൻ ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കിയാൽ. ക്യാൻസർ കോശങ്ങളെ നശിപ്പിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ ഏതൊക്കെയാണെന്ന് അറിഞ്ഞുകൊണ്ട്. നാല് മാസത്തോളം ഡയറ്റ് ചെയ്തപ്പോൾ ക്യാൻസറിൽ നിന്ന് മുക്തനായ പോലെ തോന്നിത്തുടങ്ങി.ഡോക്ടറെ കണ്ട് പരിശോധിച്ചപ്പോൾ ക്യാൻസർ പൂർണമായും ഭേദമായെന്ന് ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു.ഇതറിഞ്ഞ് വെങ്കിടേശ്വര റാവു പറഞ്ഞു. ഈ ഭക്ഷണക്രമം നേരത്തെ അറിഞ്ഞിരുന്നെങ്കിൽ എന്റെ അമ്മയും സഹോദരനും സഹോദരിയും സഹോദരന്റെ മകളും ക്യാൻസർ ബാധിച്ച് മരിക്കില്ലായിരുന്നു.വെങ്കിടേശ്വര റാവു തന്റെ അടുക്കൽ വരുന്ന പല പാവപ്പെട്ട കാൻസർ രോഗികളെ ഭക്ഷണ രീതിയെ കുറിച്ച് പറയുന്നുണ്ട്, ക്യാൻസർ ഭേദമാക്കുന്നു… കാൻസർ നാലാം ഘട്ടത്തിൽ എത്തിയാൽ, ശരീരത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന, ഒരാൾക്ക് കഴിയാത്തവിധം ശരീരം ഏറ്റെടുക്കുന്ന ഒരു മോശം രോഗമായിരിക്കും.
വാർത്ത കാണുകയാണെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്ത് ക്യാൻസർ രോഗികളെ കാൻസർ വിമുക്തരാക്കാൻ സഹായിക്കൂ. നിങ്ങളുടെ ജനതാ തീർപ്പ് വാർത്താ ചാനൽ ഭക്ഷണ വിശദാംശങ്ങൾ വീണ്ടും വീണ്ടും സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്നു. ഏത് പാവപ്പെട്ട കാൻസർ രോഗിക്കും വെങ്കിടേശ്വര റാവുവിനെ സന്ദർശിക്കാം. മൈസൂർ ജില്ലയിലെ സർഗുരു താലൂക്കിലെ സാഗരെ വില്ലേജിലെ വിലാസം, അദ്ദേഹത്തെ സന്ദർശിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന രോഗികൾക്ക് സന്ദർശിക്കാം…. പ്രധാന അറിയിപ്പ്. ക്യാൻസർ രോഗികൾ, ഏതെങ്കിലും കാരണവശാൽ, ക്യാൻസറിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്ന ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഉടൻ നിർത്തുക. അരി കഞ്ഞി മില്ലറ്റ് ഗോതമ്പ്. മൈദ. അരിപ്പൊടി. ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ. പിന്നെ കുറച്ച് മാസത്തേക്ക് പഴം പലഹാരങ്ങളും. കാൻസർ രോഗികൾ ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിക്കരുത്. രാവിലെയും രാത്രിയും ഭക്ഷണത്തിന്.ക്യാൻസർ രോഗികൾ കഴിക്കേണ്ട ഭക്ഷണങ്ങൾ ഈ നമ്പറിൽ മെസ്സേജ് ചെയ്യുക,നിങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം ഭക്ഷണ വിശദാംശങ്ങളുടെ ചാർട്ട് മെസ്സേജിൽ ലഭിക്കും.അല്ലെങ്കിൽ ജനതാ തീർപ്പും വാർത്താ ചാനലിൽ കന്നഡയിൽ ശ്രീ വെങ്കിടേശ്വര റാവു സംസാരിച്ചുവീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ആയിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ജനതാ തീർപ്പ് യൂട്യൂബ് ന്യൂസ് ചാനൽ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യുക പാവപ്പെട്ട കാൻസർ രോഗികൾക്കായി വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്യുക,ഈ വീഡിയോ കന്നഡയിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ മലയാളം ഭാഷയിലേക്ക് ഡബ്ബ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. മാനവികതയെ മുൻനിർത്തി പാവപ്പെട്ട കാൻസർ രോഗികളെ സഹായിക്കാനാണ് ഈ വാർത്ത ഡബ്ബ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ഭാഷാ പ്രയോഗത്തിൽ എന്തെങ്കിലും തെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക.മറ്റൊരു സന്ദേശവുമായി ഞാൻ നിങ്ങളുടെ മുമ്പിൽ വരും. ഞാൻ നിങ്ങളുടെ കബിനി ശിവലിംഗമാണ്. ആശംസകൾ ശ്രീ വെങ്കിടേശ്വര റാവുവിനെ കാണാനും കൺസൾട്ട് ചെയ്യാനും പണം നൽകേണ്ടതില്ല, ഈ വിവരങ്ങളെല്ലാം സൗജന്യമായി ലഭ്യമാണ്, ഈ ക്യാൻസറിനെ കുറിച്ച് അറിയിക്കാൻ ആരെങ്കിലും പണം ചോദിച്ചാൽ ദയവായി ജനതാ തീർപ്പ് ന്യൂസ് ചാനലിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുത്തുക

Share this Article
Leave a comment